Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)

Go down 
Thành Đồng
ThanCai
thanhvn67
h1h2h3
PTDuong
universe123
ga_pro122
titdienqn
taotim
TàoXanhLá
Hổ Mọc Thêm Vú
codon163
ĐiểnVi
Huyền Beer
Tz
tuanda81
hieuckp2009
Sorahana
dflmrmax
linkinpark
ㄘTàoĐỏㄘ
LeeShongShun
[-T-]+[-A-]
repkon
LongPhiVũ
IT
LCT3
zking
sonde
vondafone
hoamoclan
mrcris
CaoCao
KoThểTinNổi
Mr Chjm ( TKNT)
39 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
thanhvn67

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyWed Jul 06, 2011 9:27 am

minh tên : tài
acc:kenzuro113
đang học ngành :CNTT
rất mong được lam wen
ThanCai

ThanCai

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyWed Jul 06, 2011 6:57 pm

Ta đã có mặt
Họ và tên : Trần Lê Đạt
Sinh : 30/4/1993 ( ngày đỉnh Smile) )
Char : Thần Cái
Mô tả : Giấu mặt thôi , để hình em gái mình gọi là lễ nghi Smile) queen queen Bên phải 45 độ nhá
Chữ ký : Bản.Lĩnh.Là.Không.Chủ Twisted Evil Twisted Evil
Thành Đồng

Thành Đồng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyFri Jul 08, 2011 9:39 am

xin chào tất cả anh em.
mình Tên : Thành Đồng
Acc:Thành Đồng
Tuổi Đời Vừa Tròn 24
Nghề Nghiệp: đa nghành đa nghề
Chỗ ở hiện tại: đền lừ-hoàng mai-hà nội
mobile:01678808880
Rất mong đc các bác chỉ giáo.mình chơi còn gà lắm:))
http://suachuabachkhoa.vn
vlkuti

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyMon Jul 11, 2011 8:11 am

khụ khụ!!! chào cả nhà...

Mình tên Minh Tuấn (Ku Tí), Sinh năm 89

Hiện Đang Chơi acc Tí Vương

Lần đầu chơi TQTK mong mọi người chỉ bảo lol!
Quai Bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyMon Jul 11, 2011 6:17 pm

Chào a e Standby, mình tên là Trường. (30 tuổi) trẻ hơn bác Hiền Lớn và một số bác Very Happy. Hiện đang làm trong ngành xây dựng. Rất mong có dịp cùng a e giao lưu, nhậu nhẹt !!!Mobile: 0974919966. ID: Quai Bị - Chơi ma pháp.
bk2011_sumo_1992

Bài gửiTiêu đề: chào mọi người    Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 2:19 pm

tình hình là giờ mới đăng kí diễn đàng được (ko phải do ngu quá mà máy mình vip kinh khủng)....mình tên Lâm,acc bk2011_sumo,19t,ở sài gòn.....đang chơi xe theo kiểu 2 đánh 3 đứng ngó, affraid , đánh đâu thua đó haha hân hạnh làm quen
titdienqn

titdienqn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 11:18 pm

h1h2h3 đã viết:
Chao moi nguoi!
minh ten Nam, sinh nam 71, chac lon tuoi nhat Bang roi nhi Very Happy
Hien dang lam ben nganh xay dung.
nick: Hien_lon
sv: Ta Coc

con gai bo hien nhin xinh gai nhi Twisted Evil Very Happy tongue
chjpngu

chjpngu

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyFri Jul 15, 2011 9:59 am

chào cã nhà tớ là mem mới
tên : nam
nick : chjpngu
NS : 1990

rất mong làm quen với các mem bounce
dflmrmax
Admin
dflmrmax

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyFri Jul 15, 2011 1:19 pm

h1h2h3 đã viết:
Chao moi nguoi!
Dza kon xin ra mat Bo^' Hie^n` ak. :">
universe123

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 EmptyFri Jul 15, 2011 4:55 pm

dflmrmax đã viết:
h1h2h3 đã viết:
Chao moi nguoi!
Dza kon xin ra mat Bo^' Hie^n` ak. :">

Dinh tan con gai a????
Ghe vay ta
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 3 Empty

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» chào các chú các bạc ak
» Phòng hành hình
» Quan trọng nhất với mình giờ là tăng uy danh nhanh lên 15k
» Tổng hợp những danh tướng có thể chiêu mộ trong Tam Quốc Truyền Kỳ
» chao cac ban ?