Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)

Go down 
Thành Đồng
ThanCai
thanhvn67
h1h2h3
PTDuong
universe123
ga_pro122
titdienqn
taotim
TàoXanhLá
Hổ Mọc Thêm Vú
codon163
ĐiểnVi
Huyền Beer
Tz
tuanda81
hieuckp2009
Sorahana
dflmrmax
linkinpark
ㄘTàoĐỏㄘ
LeeShongShun
[-T-]+[-A-]
repkon
LongPhiVũ
IT
LCT3
zking
sonde
vondafone
hoamoclan
mrcris
CaoCao
KoThểTinNổi
Mr Chjm ( TKNT)
39 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Mr Chjm ( TKNT)
Admin
Mr Chjm ( TKNT)

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 9:15 pm

tôi xin giới thiệu
tôi tên là Trần Quốc Anh
biệt danh Mrchjm
đang chơi acc TKNT bên sever tà cốc
mong anh em trong bang vào báo danh tham gia cho vui nhe
thân chào anh em Very Happy Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
https://tacocstandby.forumvi.com
KoThểTinNổi

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 9:50 pm

Hello ajnomoto KoTheTinNoi báo danh cheers cheers cheers cheers
CaoCao

Bài gửiTiêu đề: Chào các bạn bang StandBy   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 9:55 pm

Mình tên Lê Tấn Lộc
acc CaoCao sever Tà Cốc
20t, hoc dh Tôn Đức Thắng, quan7
rất mong được làm quen với các bạn..!!
mrcris

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 9:56 pm

cris is me ^o^
name : phuong
sex : male
birthday : 12/05/1990
phone :01222466789
add : thanh xuan - ha noi
mong lam wen voi moi nguoi trong bang !!! nhat la cac ban gai =.='' ..........
hoamoclan

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 9:59 pm

hello, t ten vi, nick Hoa.Moc.Lan server Ta Coc
rat zui khi lam wen zoi cac ban Razz Razz Razz
vondafone

vondafone

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:02 pm

Mình tên : Đặng Kha Tùng
Tên Acc: Vondafone™️
Yahoo: anhluonlaanh20@yahoo.com
Chổ ở hiện nay: TP HCM
bounce Basketball
sonde

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:08 pm

Tên : Thái Sơn
Nick : 太山 (chữ tàu hay bị mọi người trong bang gọi là tàu hũ )
zking

zking

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:09 pm

nik : zking
tên : cao linh
xin chào ae trong bang ... mới lần đầu chơi còn phải học hỏi nhiều Smile
LCT3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:30 pm

Tên : Gia Tuấn
Nick: .Lưu.Bị.
.Tào.Tháo.
.Tôn.Quyền.
.Tư.Mã.Ý.
.Chu.Du.
(5 acc như nhau không phải clone đâu nhá Evil or Very Mad )
IT

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:43 pm

Tên: Quang Thuận
Nick: IT
Vào bang chưa lâu, mong được anh em giúp đỡ
LongPhiVũ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:49 pm

Tên: Đinh Sơn Tùng
Acc: LongPhiVũ
Rất vui làm quen với anh em. Mong bang mình sẽ đoàn kết và vững mạnh Very Happy
repkon

Bài gửiTiêu đề: xin chào mọi người   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptyFri Jun 24, 2011 10:53 pm

Name : Phạm Ngọc Long 23 tuổi
Giới : Nam
Acc: repkon Sever : Tà cốc
[-T-]+[-A-]

Bài gửiTiêu đề: Tự Sướng   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 12:10 am

Tên: Nguyễn Tuấn Anh
Ngày Sinh: 19.10.1994
NV: [-T-]+[-A-]
em còn nhỏ dại mong các ae trong bang nhiệt tình chỉ dẫn nếu có sai sót Very Happy lol! Very Happy

chiếu cố dùm em
LeeShongShun

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 1:02 am

ten^ : Le^ Ngoc. Ky`
ngay sinh : 05/05/91
gioi tinh : Nam
VN : LeeShongShun
noi o? : Tan Binh - TPHCM
ㄘTàoĐỏㄘ

ㄘTàoĐỏㄘ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 1:02 am

hehe em là abcxyz
mới đk giờ vào đây ghi danh Twisted Evil
linkinpark

linkinpark

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 4:10 am

LinKinPark co mat. :X :X
dflmrmax
Admin
dflmrmax

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:07 am

Dzạ em chào các bác ak
Em tên : Dương
Là 1 nam nhi king
Biệt danh : Mr.Max
Sv : Tà Cốc
Birthday : 02/09/1988
Hiện đang là : SV trường học viện hàng không việt nam
Mong anh em nhiệt tình với em ( nhớ nhẹ tay ) và tiếp tục Cống Hín cho bang nhé
linkinpark

linkinpark

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:26 am

de nghi Bc gioi thieu vai` em hoc vien. cho a e len tinh than` de
Sorahana

Sorahana

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:28 am

Quỳnh Xinh báo danh =))Smile)
Xi Quach
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:40 am

Xi Quach báo danh
tên : Thiên Ân
sinh ngày: 20/10/89
a e trong bang đoàn kết là chính StandBy vô địch hehe
hieuckp2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:41 am

Hello.
Tên : Hiếu
Acc:†…Tào Tháo…†
Tuổi Đời Vừa Tròn 20
Nghề Nghiệp: SV GTVT HN
Chỗ ở hiện tại: cầu giấy-HN
Rất mong đc các bác chỉ giáo. do đây là lần đầu chơi game:))
tuanda81

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 7:56 am

Tên : Tuấn
AC : Cold_Steels
SVer: Tà Cốc
NN : Công an
Tz

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 8:14 am

Acc: Tz
Dc Tp.HCM
28 years old Shocked

P/s: hom truoc ai kick Tz thi den cho Tz so $_$ cong hien luc truoc di Basketball
Huyền Beer

Huyền Beer

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 10:08 am

Huyền Beer có mặt nè flower
ĐiểnVi

ĐiểnVi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) EmptySat Jun 25, 2011 12:06 pm

Xin chào tất cả anh em trong bang ™️Stand*By™️
Mình tên là Quang Tuấn
Địa chỉ ở HN
Đang chơi nv ĐiểnVi
Rất vui được làm quen bounce đặc biệt là mình rất thích làm quen với các bạn trai trẻ tuổi mông mẩy để giao lưu phối hợp và chia sẻ kinh nghiệm lol!

Được sửa bởi ĐiểnVi ngày Sat Jun 25, 2011 6:01 pm; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) Empty

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» chào các chú các bạc ak
» Phòng hành hình
» Quan trọng nhất với mình giờ là tăng uy danh nhanh lên 15k
» Tổng hợp những danh tướng có thể chiêu mộ trong Tam Quốc Truyền Kỳ
» chao cac ban ?