Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)

Go down 
Thành Đồng
ThanCai
thanhvn67
h1h2h3
PTDuong
universe123
ga_pro122
titdienqn
taotim
TàoXanhLá
Hổ Mọc Thêm Vú
codon163
ĐiểnVi
Huyền Beer
Tz
tuanda81
hieuckp2009
Sorahana
dflmrmax
linkinpark
ㄘTàoĐỏㄘ
LeeShongShun
[-T-]+[-A-]
repkon
LongPhiVũ
IT
LCT3
zking
sonde
vondafone
hoamoclan
mrcris
CaoCao
KoThểTinNổi
Mr Chjm ( TKNT)
39 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
codon163

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 4:16 pm

GaQuayGion™ báo danh
tên : Gà
hiện đang sv ở HP. sn 90
ĐiểnVi

ĐiểnVi

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 7:32 pm

Có bạn trẻ nào muốn làm quen với mình không? cheers
zking

zking

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 8:46 pm

ĐiểnVi đã viết:
Xin chào tất cả anh em trong bang ™️Stand*By™️
Mình tên là Quang Tuấn
Địa chỉ ở HN
Đang chơi nv ĐiểnVi
Rất vui được làm quen bounce đặc biệt là mình rất thích làm quen với các bạn trai trẻ tuổi mông mẩy để giao lưu phối hợp và chia sẻ kinh nghiệm lol!

OMG .. từ lời nói đến avatar .. bạn đang chứng tỏ bản thân đấy à @@
ㄘTàoĐỏㄘ

ㄘTàoĐỏㄘ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 8:54 pm

ĐiểnVi đã viết:
Có bạn trẻ nào muốn làm quen với mình không? cheers
em không cùng sở thú chắc ko làm quên với bác đc pig anh em nào muốn Thương Đội thì pm anh ấy kìa bounce
Hổ Mọc Thêm Vú

Hổ Mọc Thêm Vú

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 9:00 pm

Nik Sgame như bên
Tên : Thái (tụi bạn toàn kêu dúi ko hiểu vì sao luôn)
Sống: Bình Dương
YH: neversay_good_bye90
TàoXanhLá

TàoXanhLá

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 9:11 pm

Tên : TungRobe
Nick : TàoXanhLá
Server: Tà Cốc
Mô tả: Đẹp trai bá đạo!
- Rất vui khi trãi qua bao thăng trầm thì anh vẫn trở về với em Shoot và em Lệ! mấy em đâu rồi
!!
P/s : SieuNapThe có vợ xink phết!!

Được sửa bởi TàoXanhLá ngày Sat Jun 25, 2011 9:18 pm; sửa lần 1.
ㄘTàoĐỏㄘ

ㄘTàoĐỏㄘ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 9:17 pm

dflmrmax đã viết:
Dzạ em chào các bác ak
Em tên : Dương
Là 1 nam nhi king
Biệt danh : Mr.Max
Sv : Tà Cốc
Birthday : 02/09/1988
Hiện đang là : SV trường học viện hàng không việt nam
Mong anh em nhiệt tình với em ( nhớ nhẹ tay ) và tiếp tục Cống Hín cho bang nhé
há há bác max sinh ngày 2/9 còn e thì 9/2 =)) tiếc là sau 1 năm =)) afro
Hổ Mọc Thêm Vú

Hổ Mọc Thêm Vú

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 9:31 pm

TàoXanhLá đã viết:
- Rất vui khi trãi qua bao thăng trầm thì anh vẫn trở về với em Shoot và em Lệ! mấy em đâu rồi
!!
Hằng Tào Bựa này bang có nhiêu g mi định giành hết á
taotim

taotim

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 11:21 pm

Hổ Mọc Thêm Vú đã viết:
TàoXanhLá đã viết:
!!
Hằng Tào Bựa này bang có nhiêu g mi định giành hết á

Ko giành hơi phí !!!!!!!
taotim

taotim

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jun 25, 2011 11:29 pm

Tên : TrầnPhong
SN :03/11/89
Mô Tả Chi tiêt:Đep trai hơn Bá đạo hơn
Rât hân hạnh dc làm quen với các bạn các anh các chị ,cô ,dì ,chú ,thím bang standby
titdienqn

titdienqn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 12:49 pm

tÊn: Nguyễn Tấn Lực
SN: 29/11/1993
Nickname: noWiTzKi
Sở thích: game, bóng đá, bóng rổ rabbit
Lần đầu chơi game tam quốc mong ae trong bang giúp đỡ mình thêm nhá Wink Smile lol!
ĐiểnVi

ĐiểnVi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 9:21 pm

TàoXanhLá đã viết:
!!
Đẹp trai đẹp trai...... lol! Tôi thích rồi đấy nhé. Làm quen nhé ae nhà Tào lol!
ga_pro122

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 10:39 pm

Gà Pro báo danh nhé Very Happy
Tên Đức,sn 88.
Mong ae trong bang đoàn kết để đưa bang cũng như Ngụy trở nên hùng mạnh.
ㄘTàoĐỏㄘ

ㄘTàoĐỏㄘ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 11:29 pm

ĐiểnVi đã viết:
TàoXanhLá đã viết:
!!
Đẹp trai đẹp trai...... lol! Tôi thích rồi đấy nhé. Làm quen nhé ae nhà Tào lol!
Chúc mừng bạn XanhLá đã lọt vào mắt xanh của Điển Vi
Đúng với câu : Chỉ có đàn ông mới tạo nên hạnh phúc cho nhau =)) elephant
universe123

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 11:49 pm

Minh la UNIVERSE123
Cong viec cua minh cung hoi ban len ko co thoi gian nhieu len anh em thong cam !!!!
Minh te la Duan o quan 9 duon Tay Hoa co gi anh em alo di uong cafe nha
so dt cua minh 01667688887
taotim

taotim

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySun Jun 26, 2011 11:52 pm

ĐiểnVi đã viết:
TàoXanhLá đã viết:
!!

@@ wat the heo
linkinpark

linkinpark

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 3:34 am

Huyền Beer đã viết:
Huyền Beer có mặt nè flower
universe123

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 3:19 pm

Oh có khi nào mình già nhất bang ko ta !!!
Mình sinh năm 1983 chắc già nhất quá !!! Very Happy
Hổ Mọc Thêm Vú

Hổ Mọc Thêm Vú

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 8:57 pm

universe123 đã viết:
Oh có khi nào mình già nhất bang ko ta !!!
Mình sinh năm 1983 chắc già nhất quá !!! Very Happy
Có gì wan trọng đâu anh. 4rum tập hợp những người cùng sở thích mà vào 8 là 9. già trẻ lớn bé trai gái đều như nhau Basketball
Huyền Beer

Huyền Beer

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 10:32 am

không cho hiện cái chữ ký lên đc hử? Question
zking

zking

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 2:40 pm

Huyền :X
PTDuong

Bài gửiTiêu đề: Chao moi nguoi   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyThu Jun 30, 2011 3:04 pm

MInh vua moi vao bang .. cung co chut gioi thieu ban than:
Ten: Nguyễn Nhật Nguyên
Nick: PTDuong
Ngày sinh: 05/07/1988
Sống tại : Đà Nẵng
Công viêc: CV Môi giới BĐS
Rất mong được chỉ giáo của mọi người
Very Happy
linkinpark

linkinpark

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jul 02, 2011 6:43 am

Huyen` Mad
zking

zking

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptySat Jul 02, 2011 7:09 am

chẹp chẹp ...
thế này là ko ổn rồi Lin ời =)
h1h2h3

h1h2h3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 EmptyTue Jul 05, 2011 12:24 pm

Chao moi nguoi!
minh ten Nam, sinh nam 71, chac lon tuoi nhat Bang roi nhi Very Happy
Hien dang lam ben nganh xay dung.
nick: Hien_lon
sv: Ta Coc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)   Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội) - Page 2 Empty

Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» chào các chú các bạc ak
» Phòng hành hình
» Quan trọng nhất với mình giờ là tăng uy danh nhanh lên 15k
» Tổng hợp những danh tướng có thể chiêu mộ trong Tam Quốc Truyền Kỳ
» chao cac ban ?