Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chia sẻ kinh ngiệm UP !!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
00mayvanui00

chia sẻ kinh ngiệm UP !! Empty
Bài gửiTiêu đề: chia sẻ kinh ngiệm UP !!   chia sẻ kinh ngiệm UP !! EmptyTue Jul 19, 2011 9:48 pm

chào anh em SB ( StandBy) !
Anh em bang lv khá cao rồi,bạc có thể nói kiếm 1 ngày đc tầm 100k-150k là bình thường,nhưng vẫn còn 1 số đi Ngựa Vàng .
mình có 1 số kinh ngiệm nhỏ để anh em UP kiếm TA :

- UP từ phút thứ 28-phút 58.
- quan trọng nè : chuẩn bị tầm 800k bạc + xu nếu muốn có nhanh: từ lv1 UP- lv2 UP,thì bấm 5-6 lần,nếu không lên lv 2 thì ngừng Tầm 30 phút sau quay lại UP. Nếu lên thì để ý xem con ngựa giá trị bao nhiêu thì lên lv 2. có 2 khả năng :

+ con ngựa giá 9000 ( giá cao nhất ở Up lv 1)
+ con ngựa giá 3750 ( Giá Thấp nhất ở UP lv 1 )

anh em để ý mộc giá trị con ngựa khi nhảy lv nhé .

đc mốc ngựa nhảy lv Up rồi thì tiếp theo :
-ở Lv UP 2,để đấy,tiếp tục UP lv 1,đến khi xuất hiện mốc ngựa nhảy lv,anh em UP lv 2 nhé.xác xuất 80% lên lv 3.
ở lv UP 3,để đấy,tiếp tục UP lv 1,đến khi xuất hiện mốc ngựa nhảy lv,anh em UP lv 3 ngay nhé.
Tương tự lv 4.

Chúc anh em may mắn .

…TheEnd…

chia sẻ kinh ngiệm UP !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chia sẻ kinh ngiệm UP !!   chia sẻ kinh ngiệm UP !! EmptyTue Jul 19, 2011 9:55 pm

ông có thể phân tích kỹ hơn ko : Tại sao lại phải phút 28- 58 . Khi ủy phái vào 2 cái mốc ngựa lv thấp tiền nhất hoặc cao tiền nhất thì tính làm sao để tiếp theo sẽ nhảy lên lv 3 - 4

chia sẻ kinh ngiệm UP !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang