Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bang Quy - Thay Doi

Go down 
Tác giảThông điệp
dflmrmax
Admin
dflmrmax

Bang Quy - Thay Doi Empty
Bài gửiTiêu đề: Bang Quy - Thay Doi   Bang Quy - Thay Doi EmptyFri Jul 01, 2011 1:25 am

Bang Quy
Về việc BHC :
+ Đã nêu rõ về vấn đề này ở những trang trước , mong anh em xem và hiễu rõ về quy định trên . Vẫn tiếp tục check thêm team tốt hơn cho BHC , Danh Sách vẫn có thể thay đổi
Về việc đánh chiếm Ruộng + mõ
+ Ruộng : nhận thấy lv bang hiện tại đang lớn nhất sv Tà Cốc , anh em khi nhìn vào Ruộng sẽ thấy + 32 ( sau này sẽ còn tăng lên ) thì biết đó là Ruộng của bang , việc đánh chiếm cần xem xét , hỏi trong Bang và quyết định
Giải Pháp : để tránh mất hòa khí anh em trong Bang , tôi xin đưa ra giải pháp PHÂn CHIA RUỘNG TRONG TỪNG KHU VỰC
Vào phần khu vực và xem tên anh em trong Bang , Thư hoặc Pm , chat kênh bang để tự phân chia Ruộng với nhau , có thể cùng nhau xoay vòng để cùng có ruộng tốt hoặc thông tin cho nhau để biết được Ruộng ai đang chiếm đóng ( giải quyết với nhau trên tinh thần cùng nhau hợp tác ) Nghiêm cấm mọi trường hợp đánh chiếm ko thông qua ý kiến , Nếu trong trường hợp ko liên lạc được hoặc không nhận thấy Reply , anh em phải đợi gần hết time ( ít nhất dưới 30p ) rồi chiếm đóng . Còn đối với người ngoài Bang , thẳng tay bem
Nếu gặp vấn đề không thỏa đáng hay mắc sai lầm khi chiếm ruộng => đề nghị thư qua cho anh em để nói rõ và XIN LỖI , mong muốn anh em hòa thuận và hợp tác
+ Mõ : vấn đề rất khó phân biệt được mõ trong Bang , chủ yếu xem xét trên kênh Bang và pm xin mõ hoặc chiếm mõ ( thời gian còn lại ít nhất dưới 30 phút ) Nếu đã xác định không phải Bang => thẳng tay bem . Trường hợp gặp người trong Bang bị ta chiếm đóng Mõ hoặc chiếm đóng nhầm Mõ anh em trong Bang => yêu cầu thư qua nói rõ và XIN LỖI.
Đối với mỏ 1 ( to nhất ) anh e có thể đánh chiếm nếu mình mạnh ( nhưng tốt nhất nên nói với nhau 1 tiếng để tránh mất hòa khí ) cái này đạt ra để những anh em đang dua top có thêm chút lợi thế , nếu không sẽ khiến anh em tuột hạng .
Các mõ còn lại vẫn theo quy định mà làm , nhưng đặt ra thêm vấn đề là anh em nên xem xét thật kỹ về hành vi cố tình chiếm mõ khi đã biết người trong Bang , hoặc chiếm mà không hỏi , đồng ý với vấn đề phải xin lỗi , nhưng cũng sẽ thiệt thòi cho a e đang phát triển vì sẽ tốn turn cho anh em . anh em tự phân chia khu vực mõ với nhau mà sống , cùng xoay vòng mõ để được hưởng lợi . Ai muốn xin mỏ đề nghị báo rõ với anh em và không ẩn để anh em nhận biết ( nhưng lấy mõ nhỏ ẩn còn có lợi hơn )
Vấn đề mõ rất khó khăn để có thể đưa ra BQ 1 cách hợp lý , hy vọng anh em trong Bang cùng Max hợp tác để có thể duy trì và sử dụng tối đa hiệu quả của BQ
Trong thời gian vừa rồi có rất nhiều cải vã nhau về vấn đề mõ , mong anh em xem xét lại và cố gắng thực thi BQ
Đối với các trường hợp vi phạm sẽ bị cảnh cáo 1 lần , vi phạm lần 2 trục xuất
Phần lớn về vấn đề Ruộng + Mõ mong anh em giải quyết với nhau trên tinh thần tình cãm và hợp tác lẫn nhau
Vấn đề về chat kênh Bang
+ khi BHC , yêu cầu không spam , nói năng lung tung , để BC chỉ đạo , trong trường hợp BC ko onl , THeKoNapThe hoac Vincy sẽ thay thế vị trí lãnh đạo , có vấn đề khác yêu cầu pm cho người chỉ đạo hoặc BC để được giải quyết
+ không nói năng thô tục hoặc có ý xúc phạm người khác trong Bang ( tuyệt đối cấm )
BANG QUY ĐÃ RÕ , ANH NGHIÊM TÚC CHẤP HÀNH VÀ CÙNG PHÁT TRIỂN BANG
MỌI Ý KIẾN ĐÓNG GÓP VỀ BANG QUY , VUI LÒNG THƯ CHO BC VỚI TIÊU ĐỀ ( BANG QUY )
_____________Chủ yếu giải quyết với nhau tình cãm hợp tác , nhịn nhau 1 tiếng , mong anh em hiễu rõ _________________
Thân : Mr.Max

Lưu ý : tất cả các trường hợp vi phạm Bang Quy sẽ bị cảnh cáo ( 3 lần ) , cố ý vi phạm hoặc nghiêm trọng sẽ tuyệt đối trục xuất khỏi Bang
Bang đang ngày càng phát triển và tiến mạnh , mong anh em cố gắng hợp tác để cũng cố trật tự Bang và đẩy mạnh phát triển Bang

Bang Quy - Thay Doi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phòng hành hình
» Danh Sach CHinh Thuc BHC
» BANG QUY -
» Các Quy định của bang hội
» Thân chào anh em bang standby ( nơi ghi danh các thành viên trong bang hội)