Tam Quốc Diễn Nghĩa - Tà Cốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn dành cho anh em bang standby vao giao lưu tham khảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mrcris

cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!   cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! EmptyFri Jun 24, 2011 10:04 pm

Hiện nay có rất nhiều bạn chơi tam quốc truyền kỳ nhưng ko biết cách lưu và post chiến báo . Đề nghị các mod trong bang lam 1 topic hướng dẫn đầy đủ và chi tiết để anh em co thể chia sẻ những cuộc chinh chiến nảy lửa trong game và các bạn khác có thể học hỏi cũng như chia sẻ . Cám ơn trước nhé ^^!...
zking

zking

Bài gửiTiêu đề: Re: cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!   cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! EmptyFri Jun 24, 2011 10:12 pm

mrcris đã viết:
Hiện nay có rất nhiều bạn chơi tam quốc truyền kỳ nhưng ko biết cách lưu và post chiến báo . Đề nghị các mod trong bang lam 1 topic hướng dẫn đầy đủ và chi tiết để anh em co thể chia sẻ những cuộc chinh chiến nảy lửa trong game và các bạn khác có thể học hỏi cũng như chia sẻ . Cám ơn trước nhé ^^!...
lưu chiến báo thì sau mỗi trận ở dưới bạn sẽ có [Chia sẻ] ấn vào đấy và ấn tổ hợp phím Ctrl + C ..tiếp theo là ra ngoài ấn Ctrl + V vào kênh chat hoặc tab trên trình duyệt ...
Còn vấn đề khác có thể tham khảo tại đây : http://forum.duytan.edu.vn/sites/index.aspx?p=forum_thread&thread=23931#p0
tổng hợp gần như đầy đủ ...
chúc vui Smile
mrcris

Bài gửiTiêu đề: Re: cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!   cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! EmptyFri Jun 24, 2011 10:23 pm

mình đã làm theo cách của bạn . nhưng khi ctrl+v ra 1 tab khác cái link đấy thì nó lại cho về trang chủ Sad hjx !!!
Sorahana

Sorahana

Bài gửiTiêu đề: Re: cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!   cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! EmptySat Jun 25, 2011 7:32 am

mrcris đã viết:
mình đã làm theo cách của bạn . nhưng khi ctrl+v ra 1 tab khác cái link đấy thì nó lại cho về trang chủ Sad hjx !!!

Đơn giản thôi .. khi vào trận đánh bạn nhìn thấy chứ Chia Sẻ ở dưới chứ .. Click chuột vào đó rồi ấn Ctrl + V lên tab trình duyệt web Browser rồi Enter vậy là đc thôi ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!   cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!! Empty

cần 1 bài hướng dẫn cho các tân thủ !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang